CÔNG NGHỆ THỰC PHẨM K32* ĐẠI HỌC CẦN THƠ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HOT, HOT, sorry nha, khong biet cai nay nam chuyen muc nao nua

HaXuyen
NgocAnh
hhha00
7 posters

Go down

HOT, HOT, sorry nha, khong biet cai nay nam chuyen muc nao nua Empty HOT, HOT, sorry nha, khong biet cai nay nam chuyen muc nao nua

Bài gửi  hhha00 Thu May 28, 2009 4:18 pm

1. Nếu bạn thấy những bánh xe đang quay vòng vòng thì hãy tắt máy tính và về nhà ngay...

HOT, HOT, sorry nha, khong biet cai nay nam chuyen muc nao nua Lc3rKh_44P

mới nhìn sơ qua đã thấy bánh xe quay vòng vòng roi .....

2. Nhìn vào bức tranh này, bạn thấy gì?

HOT, HOT, sorry nha, khong biet cai nay nam chuyen muc nao nua FhUFc8bjrH

Nghiên cứu đã chứng minh rằng trẻ em không nhìn ra hình 2 người lớn đang xoắn xít nhau vì trong ký ức của trẻ con chưa có hình ảnh này, chúng chỉ nhìn thấy 9 con cá voi. Thử nghiệm này chứng tỏ trí não của người lớn đã bị corrupted bởi ký ức.

3. Hoa mắt và ảo ảnh...một test khác để chứng tỏ rằng con mắt và bộ não con người chưa hoàn hảo

HOT, HOT, sorry nha, khong biet cai nay nam chuyen muc nao nua PvFGg9HHtt

nhin tu trai sang phai or nguoc lai he.

HOT, HOT, sorry nha, khong biet cai nay nam chuyen muc nao nua Qd2j9Jll3b

Hoa hết cả mắt rồi

HOT, HOT, sorry nha, khong biet cai nay nam chuyen muc nao nua JMOYKX95o_

4.Những đường thẳng này có song song với nhau không?

HOT, HOT, sorry nha, khong biet cai nay nam chuyen muc nao nua M1Ib8hg6XY

5.Hãy tập trung nhìn vào dấu thập ở chính giữa, sau vài giây bạn sẽ thấy rằng dấu chấm chuyển động vòng quanh đã chuyển từ màu tím qua màu xanh lá cây. Nhìn lâu một chút, bạn sẽ thấy những dấu chấm màu tím không chuyển động sẽ từ từ biến mất (hay lem)

HOT, HOT, sorry nha, khong biet cai nay nam chuyen muc nao nua SyJMPxxBsP

6.Và cái này là hay nhất:
- Nhỉn vào 4 chấm đen ở giữa hình trong 30 giây
- sau đó nhìn vào bức tường trống phía trước mặt bạn
- một ảo ảnh màu trắng sẽ hiện ra trong mắt bạn
- Ảo ảnh này có thể sẽ chớp nháy vài lần, sau đó sẽ hiện rõ hơn.
- Và bây giờ bạn hãy cho mình biết là bạn nhìn thấy cái gì? hay nhìn thấy ai?

HOT, HOT, sorry nha, khong biet cai nay nam chuyen muc nao nua IcLZv1Qozx

Neu phong cang to man hinh ( Ctrl+lan chuot) thi se nhin thay tren tuong cang to hon day

HOA CA MAT ROI. CHUC VUI VE

Được sửa bởi hhha00 ngày Thu May 28, 2009 4:43 pm; sửa lần 2.
hhha00
hhha00
Senior Member
Senior Member

HOT, HOT, sorry nha, khong biet cai nay nam chuyen muc nao nua Empty Re: HOT, HOT, sorry nha, khong biet cai nay nam chuyen muc nao nua

Bài gửi  NgocAnh Thu May 28, 2009 4:31 pm

MINH CO THAY HINH J DAU AH?
confused
NgocAnh
NgocAnh
Gold Member
Gold Member

HOT, HOT, sorry nha, khong biet cai nay nam chuyen muc nao nua Empty Re: HOT, HOT, sorry nha, khong biet cai nay nam chuyen muc nao nua

Bài gửi  HaXuyen Thu May 28, 2009 4:35 pm

Giời ạ, cái hình thứ 5 với 6 nhìn xong muốn lồi cả mắt Laughing Nhưng tui chỉ thích cái hình số 2 thui, keke Cool
HaXuyen
HaXuyen
Senior Member
Senior Member

Bài gửi  NgocAnh Thu May 28, 2009 4:39 pm

TROI OI NO QUAY VONG VONG THIET.TUI NGOI TREN MAY CUNG 4 TIENG RUI NHI? CHAC TAT MAY THUI.
HINH CUOI TUI NHIN THAY 1 NHA BAC HOC NAO DO,HINH NHU NHA VAT LI THI PHAI.VAY CO NGHIA LA GI? CHO TUI DAP AN DI affraid Basketball
NgocAnh
NgocAnh
Gold Member
Gold Member

Bài gửi  hhha00 Thu May 28, 2009 4:41 pm

Co len, lam theo huong dan se thay duoc hinh 6, neu thay duoc noi may ban nhin duoc cai gi nhe. keke
hhha00
hhha00
Senior Member
Senior Member

Bài gửi  HaXuyen Thu May 28, 2009 6:02 pm

Sao tui thấy giống Chúa Jesu wé scratch Phải hok ta? Shocked Chắc mình nhìn nhầm tongue
HaXuyen
HaXuyen
Senior Member
Senior Member

Bài gửi  NgocAnh Thu May 28, 2009 6:11 pm

tui o biet nua.1 nguoi da trang toc den, quan ,dai,rau tum lum.o bit chua hay la nha bac hoc vat li nua vi minh o co quan tam toi nhung nguoi nay ,hehe.day la cau tra loi cho Xuyen
NgocAnh
NgocAnh
Gold Member
Gold Member

Bài gửi  NgocAnh Thu May 28, 2009 6:12 pm

cai hinh so 6 tui thay mau trang la 2 nguoi, con phan mau den la 9 con ca heo cheers
NgocAnh
NgocAnh
Gold Member
Gold Member

Bài gửi  phcong86 Fri May 29, 2009 8:16 am

that khong the tin minh nhin ra hin h chua jesus na! than ky thiet hahaa! thaks ha nha!
eh con hinh so 2 minh chi thay con ca heo thoi ah! co thay hinh gi khac dau Ha! hinh do binh thuong ma! chac tai minh con ngay tho qua nen chua nhan ra nhung hinh nhu da noi! buon that!hoiiiiiiiiiiiiiiii

phcong86
Super Junior Member
Super Junior Member

Bài gửi  qpthuy Fri May 29, 2009 12:03 pm

thấy rùi, t thấy hình một người hình như là đàn ông, tóc rất dài, hơi bờm xờm, có râu nữa, thật là lợi hại,
mà nhìn có vẽ hơi nghệ thuật tí, giống phong cách tranh của tranh gì của Leona đó, quên rùi!

qpthuy
Junior Member
Junior Member

Bài gửi  NgocAnh Fri May 29, 2009 7:32 pm

sao lúc nào tui cũng thấy vòng vòng hết. hồi đó có đọc mục này trên báo rùi.lúc đó chưa có use máy vi tính tui vẫn thấy nó vòng vòng mà! bởi vậy ..... hình quay vòng vòng o chứng minh được điều j flower
NgocAnh
NgocAnh
Gold Member
Gold Member

Bài gửi  qpthuy Fri May 29, 2009 11:14 pm

í, Hà ơi,cho tui thắc mắc tí nhe! tui thấy cái hình này quen quen (hinh 6 đó).nhìn cũng giống giống chúa jesu!mà ổng là ai vậy?có danh tánh hay chỉ là người ta tạo ra ngẫu nhiên?

qpthuy
Junior Member
Junior Member

Bài gửi  HaXuyen Sat May 30, 2009 2:06 pm

Chít chưa, tư tưởng mình thiệt là sâu bọ Cool Pàkon ai mới nhìn hình 2 cũng thấy 9 con cá heo, nhìn kĩ hơn nữa mới thấy cái hình ...kia Embarassed còn tui thì ngược lại, mới nhìn vô có thấy con cá heo nào đâu trời lol! lol! lol! giờ mới thấy công nhận mình... Embarassed
Còn cái hình 6 t phân vân giữa chúa Jesu với danh họa Leonard de Vinci, thấy giông giống nhau, ông nào cũng có râu tóc dài hết Very Happy Very Happy Very Happy
HaXuyen
HaXuyen
Senior Member
Senior Member

Bài gửi  hhha00 Sun May 31, 2009 9:36 pm

Roi, Cam on mi' ban da xem, may bua dinh tra loi ma thay moi co may nguoi xem a`, dinh cho nguoi ta doan. Noi chu Ha cung k biet ai nua, nhung theo nhung nguoi noi thi`" chua Jesu " la dap an chinh xac. hehehe
hhha00
hhha00
Senior Member
Senior Member

Bài gửi  hhha00 Sun May 31, 2009 9:47 pm

Va day la dap an.............

CAC BAN SE HINH THAY RAT RO HINH NAY TREN TUONG

MINH DA NGHIEN CUU RAT KY, CON MAT CUA CON NGUOI RAT KY DIEU, THAT SU CHANG CO GI LA THAN BI CA, CHI LA CAU TAO CUA CON MAT NHIN GIONG NHU NHIN 1 CUON PHIM THUI....

HOT, HOT, sorry nha, khong biet cai nay nam chuyen muc nao nua ChuaJesu

CAC BAN CO THE LAM HINH CUA CHINH MINH DUOC, CON MAT NGUOI SE NHIN MAU TRANG VA LUU LAI SE LA MAU DEN, VA NGUOC LAI... DAY LA HINH CUA MINH ( vi chua co chuan su tuong phan nen chi nhin thay rat mo(can tap trung den 60s), neu cac ban muon that su thay duoc thi chinh sua anh minh thanh trang den hoan toan qua phan mem photoshop nhe. cac ban se giup nguoi khac luu lai hinh anh minh tren tuong ma k hjeu vi sao...hehehe

HOT, HOT, sorry nha, khong biet cai nay nam chuyen muc nao nua Ha11
hhha00
hhha00
Senior Member
Senior Member

HOT, HOT, sorry nha, khong biet cai nay nam chuyen muc nao nua Empty trời ơi. ghi chữ dc rùi hay ban chỉnh hình của mình trước khi đưa lên đi. nhìn hình như vậy dễ gặp ác mộng lắm đó trời !!!

Bài gửi  NgocAnh Mon Jun 01, 2009 12:49 pm

Twisted Evil Evil or Very Mad No Suspect afro sunny
NgocAnh
NgocAnh
Gold Member
Gold Member

Bài gửi  lvboi84 Mon Jun 01, 2009 8:14 pm

troi oi, nhin woa ca mat. nhung ma hay thit ah nha! that la thix wa day. tim dau ma hay wa xzay troi.vua danh ma vua chay nuoc mat day.minh nhin ra hinh 6 la mot ong gia day,khekhe!

lvboi84
Junior Member
Junior Member

Bài gửi  hia_minh Tue Jun 02, 2009 6:20 pm

troi oi tui ma nhin hinh so2 ra 9 con ca voi chet lien do. 2 nguoi dang quan quyt ma... Twisted Evil Twisted Evil hinh so 6 qua that la 1 ong gia con co phai chua ko thi phai xet lai What a Face What a Face What a Face

hia_minh
Newbie
Newbie

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics