CÔNG NGHỆ THỰC PHẨM K32* ĐẠI HỌC CẦN THƠ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

nổ nổ bà con ơi

Go down

nổ nổ bà con ơi Empty nổ nổ bà con ơi

Bài gửi  NgocAnh Wed Jun 03, 2009 8:51 pm

Đêm qua nhà tớ bị trộm. Tớ ngủ say nên không biết. Sáng nay thấy tên trộm nằm sõng soài ngay trước cổng còn cái xe máy của tớ thì nằm kế bên. May cho tớ và xui cho tên trộm vì trong lúc hắn ta dắt xe ra cổng thì vấp chân vào cây ớt nhà tớ và té đập đầu vào quả ớt nên bất tỉnh nhân sự, chả là ớt nhà tớ to bằng quả đu đủ, vừa cứng vừa cay cả làng ăn không hết. tongue What a Face tongue

A: Sáng nay đi làm vừa ra tới cửa là xe bị xịt lốp. Sẵn cái ống hút nước mía mình đặt nó vào van đưa miệng thổi cái bánh xe căng lè luôn. vậy là ko bị trể làm. cherry cherry cherry
B: Tớ thì không được khỏe như bạn A, nhưng nói cái vụ đi làm trễ lại nhớ. Bữa qua đi làm bị kẹt xe. Sợ bị trễ làm nên tớ đội chiếc @ lên đầu rồi đi bộ qua khúc kẹt xe, đâu cũng hết 5 phút mới qua được đoạn kẹt xe khoảng 1 km. May là nhanh trí chứ không cũng bị trễ giờ làm. : geek geek

sưu tầm
NgocAnh
NgocAnh
Gold Member
Gold Member

nổ nổ bà con ơi Empty Re: nổ nổ bà con ơi

Bài gửi  NgocAnh Wed Jun 03, 2009 8:53 pm

Girl: Tớ không thích đi xe máy vì vừa sợ bụi vừa sợ kẹt xe, sợ nước ngập; đi ô tô thì không có cái sợ bụi nhưng không thoát 2 cái còn lại chưa kể bị say xe và đồng nghiệp chê "chảnh". Suy đi nghĩ lại, papa quyết định mua trực thăng cho tớ đi làm. Cái lợi của trực thăng là không lo bụi, không lo kẹt xe, không lo nước ngập, không say xe, không lo mình giống người ta. Song điều bật lợi là, tòa nhà của cty mình khá nhỏ (khoảng 40 tầng) không có sân thượng, trực thăng không thể hạ cánh, Thế là sáng sáng, tớ phải nhảy từ trực thăng xuống công ty. May là 50m không quá cao với một người học nhảy từ nhỏ như tớ. Nhưng buối chiều là cả một vấn đề vì dù có thể nhảy qua sào 40m, song khoảng cách 50m giữa trực thăng và mặt đất khiến tớ phải lấy đà vài lần mới có thể lọt gọn vào bên trong.... trực thăng.
Boy: Tui biết rồi, công ty đó là cái tháp nhọn cao 40 tầng, cạnh tòa nhà cao 135 nơi tui đang làm việc chứ gì. Mỗi sáng nhìn xuống có thấy chiếc trực thăng nhưng cứ tưởng là trực thăng trò chơi, không ngờ là phương tiện đi làm của ban.hehe
Girl: Ủa, mình đâu nhớ gần tòa tháp mình làm đâu có tòa nhà 135 nào nhỉ? Tòa 135 bạn nói có phải cái ổ quạ trên mây, mỗi sáng trực thăng bay ngang qua, mình hay thả vài chục ổ bánh mì Pháp cao cấp xuống cho con quạ xấu xí đang ngóng cổ chờ?.

lol! lol! lol!
NgocAnh
NgocAnh
Gold Member
Gold Member